แนะนำยางรถยนต์ 205/60 R15 หน่อยครับ

รบกวนแนะนำยางรถยนต์ 205/60 R15 หน่อยครับ ยี่ห้อ ราคา ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ปล altis 2003 ครับ ของติดรถ 195/60 R15 ครับ  ผม upsize หน้ายาง 1 step ครับ  ส่วนยางปกติ ใช้พวกมิชลิน หรือบริดสโตนครับ 4 เส้น 12-13 k 
     เผื่อมีแบบรุ่นที่ใช้ธรรดาๆ ไม่หนัก ขับในเมืองเบาๆ ครับ ขอราคาไม่แพงมากครับ งบ สัก 5-7,000 พัน ประมาณๆ ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
จขกท บอกงบต่อสี่เส้น และรุ่นรถมาด้วยครับ จะได้ไปต่อได้ เพราะถามมากว้างเกิน
คนตอบอาจตอบไปคนละทางตามใจของตนที่ว่าดี  (ยางไฮโซ / ยางถูกๆ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่