เเนะนำหนังสือสอบเข้าม.4 รร.จุฬาภรณ์ บุรีรัมย์ หน่อยค่ะ

คือม.4เเม่อยากให้เราสอบเข้าจภ.บุรีรัมย์ ม.4. เเต่ไม่รู้ว่าต้องเตรียมตัวยังไงต้องเริ่มอ่านหนังสือตั้งเเต่ตรงไหนเรื่องอะไรบ้าง
คือเป็นคนไม่มีความรู้ด้านนี้เลยค่ะ555. เลยอยากรู้ว่า ต้องอ่านอะไรบ้าง ต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง เขาออกข้อสอบของม.ปลายบ้างรึเปล่า มีหนังสือเเนะนำมั้ย  เอาง่ายๆอย่างรู้ทุกอย่างเลยค่ะ ยิ่งเยอะยิ่งดีจะได้เตรียมตัวถูกอยากเข้ามากๆเเต่ไม่รู้จะเริ่มอ่านตรงไหนงงกันมั้ยคะ555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่