ช้วยหน่อยครับผมไปดูหนังมา มนต์รักดอกผักบุ้งฟังเพลงอยู่ กลับมานั่งหาเพลง 2-3 วันเเล้วไม่เจอ

เนื้อเพลงเป็นเเบบนี้ครับ วันนี้มันไม่มีแรงให้ฉันเดินไปต่อแล้วววเมื่อเธอต้องการให้เรานั้นเลิกกันมันเจ็บฉันพูดไม่ออกไม่มีถอยคำซึ้งๆมารั้งเธอเมื่อเธอนั้นยืนยันกับฉันว่าเธอหมดรักจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview