เช่ามอไซค์เที่ยวเกาะช้างนี้เช่าจากฝั่งหรือในเกาะช้างครับ

กะว่าจะฝากรถไว้บนฝั่งแล้วไปเช่ามอไซค์เอา...(เพื่อนบอกมาว่าสะดวกกว่า)...ก้อตามๆเพื่อนว่างั้น..แต่ผม งง ว่าเช่าจากฝั้งหรือเข้าไปเช่าในเกาะช้างครับรบกวนช่วยแนะนำร้านเช่าดีๆหน่อยได้ไหมครับและราคากลางประมาณเท่าไร....(ไปเที่ยว3วัน2คืนครับ)

ขอเป็นพวกออโต้150cc-155ccหรือมีพวก300ccนี้พอจะมีไหมครับ

ปล. ผมขี่ค่อนข้างแข็งคับเดี่ยวเพื่อมีคนมาเตือนว่าให้นั่งรถสองแถวดีกว่า..รบกวนชึ้แนะด้วยครับอมยิ้ม01

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่