ใครเคยสั่งแว่นจากร้าน "คุณหนูแว่นสวย V.8" บ้างคะ

กระทู้คำถาม
เราสั่งของไป ตอนก่อนสั่งก็ตอบไว ตอบตลอด แต่พอสั่งไปแล้วแชตไปก็ไม่ตอบเลย ของสั่งไป 25 มิถุนายน 2563 ร้านบอกส่ง 25 มิถุนายน 2563  แต่ปัจจุบันวันนี้ 29 แล้ว เรายังไม่ได้รับของเลย และร้านก็ไม่ยอมตอบเรา

แบบนี้มีความเสี่ยงที่ร้านจะโกงเราไหมคะ หรือมีใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ไหมคะ แล้วเพื่อนๆทำอย่างไรกันคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview