นั่งรถไฟจากหัวลำโพงลงสถานีไหนถึงจะไปหาดจอมเทียนได้คะ

พอดีจขกท.อยากนั่งรถไฟจากหัวลำโพงไปหาดจอมเทียนเพราะจองที่พักไว้แถวนั้นค่ะ ช่วงนี้เครียดเลยอยากไปผ่อนคลายหน่อยค่ะ
อยากทราบว่า ระหว่างลงรถไฟที่สถานีพัทยา กับ สถานีพัทยาใต้ ต้องลงสถานีไหนถึงจะมีรถสองแถวต่อไปหาดจอมเทียนได้คะ ถ้ามีต้องเหมามั้ยคะ ถ้าต้องเหมาจะได้นั่งรถตู้ไปทีเดียวค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่