แฟนโคนันเข้ามาตอบทีค่ะ ;-; (ถามลึกพอสมควรนะคะ อาจมีสปอยค่ะ)

สวัสดีค่าา ออกตัวก่อนเลยว่าเป็นแฟนโคนันมานานมากๆแล้วค่ะแต่ช่วงหลังๆมานี้ไปติดอนิเมะเรื่องอื่นเยอะเลยค่ะเลยห่างหายไปสักพักใหญ่ๆเลย.. เลยอยากถามว่าถ้าอยากตามมังงะ (เฉพาะที่เป็นเนื้อเรื่องหลักจริงๆ) ที่เป็นตอนที่มีผกกคุโรดะ ครูวากาสะ กุ๊กวากิตะ ออกมาคือตอนไหนบ้างคะหมายถึงในมังงะนะคะ ตอนนี้แอบอ่านสปอยมาเยอะมากๆจนถึงไฟล์ที่ 1055 แล้วค่ะ แต่ก็ยังงงๆเนื้อเรื่องหลักอยู่ เช่นตอนที่โคนันถามอามุโร่ว่ารัมเป็นคนยังไงเราก็ยังไม่ได้อ่านค่ะ คือเราต้องการมังงะตอนที่มีเนื้อเรื่องหลักมากๆ ใครรู้รบกวนช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ🥺🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่