เรามีตกขาวสีน้ำตาลควรทำยังไงคะ?

กระทู้คำถาม
เรามีตกขาวเป็นสีน้ำตาลค่ะเเต่ไม่รู้เพราะอะไรเราอายุเพียงเเค่12ปีค่ะ
ตกขาวเราเป็นสีน้ำตาล(ทั้งที่เมื่อก่อนเป็นสีขาว)โดยมีก้อนสีน้ำตาลเล็กๆด้วยค่ะเรายังไม่เคยมีปจด.นะคะหรืออาจเป็นเพราะเราไม่ค่อยทานอาหารครบ5หมู่เเละเราก็ไม่ค่อยดื่มน้ำด้วยค่ะใครรู้ช่วยบอกทีค่ะว่าเพราะอะไรตอนนี้เรากังวลค่ะว่าจะเป็นโรคอะไรหรือป่าว?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่