โลจิสติกส์ มธ.vs ม.บูร

รบกวนพี่ๆที่จบและกำลังเรียนอยู่โลจิสม.บูร กับ มธ.หน่อยค่ะ
 คือเราอยากทราบค่ะว่า ประสบการณ์ที่เรียน ของทุกคนเป็นยังไง จบออกมามหาวิทยาลัยที่เรียนมีอิทธิพลมากแค่ไหนกับการรับทำงานคะ กับเรียนโลจิสทางด้านระหว่างประเทศหางานยากกว่าการจัดการมั้ยคะ  
ปล.
1ไม่ขอเป็นคำตอบที่ว่าเรียนที่ไหนก็เหมือนกันค่ะ
2ขอบคุณทุกคนที่ตอบตรงประเด็นและเข้ามาตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่