klipsch heritage groove ดีไหมครับ ซื้อตอนนี้

อยากได้ลำโพงบลูทูธงบไม่ถึงหมื่น เน้นฟังเบสแจ๊ส หนัก ขอเสียงแซ็กโซโฟน เสียงเปียโนมาเป็นลูกๆเลยครับ จะเอาไว้ฟังในรถยนต์ เห็นรุ่นนี้น่าสนใจมาก อีกรุ่นที่ลังเล คือ Marshall Stockwell 2 หรือ JBL Flip 5 หรือ Harman Kordon studio onyx studio4 หรือ Bose Soundlink Mini เอาแบบไหนดีครับ ฟังเพลงสไตล์แนวนี้แนะนำทีขอบคุณมากครับพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่