คำถามจี้จุดผู้ชาย ที่แกล้งเป็นผู้หญิง

( บอกก่อนว่าที่คนที่เจอเด็ก 12 นะครับ )ผมเล่นเกมส์นึง แล้วมี Player แอดผมมาปล้วเขาก็คุยในแบบ เทอๆ เราๆ แล้วเขามาขอเฟส  ผมและเขาก็ให้เฟส จากนั้นเขาก็ขอเบอร์ กับไล แต่เขาไห้เบอร์ไลน์มา ผมก็ไม่ได้แอดไป^-^ เพราะตอนนั้นคิดว่าเป็นเด็กผู้หญิง><
                      แต่จู่ก็นึกอยากเห็นหน้าในไลน์ ในเฟสเขาเป็นรูปเกมส์ไง?? และจับโป๊ะแตกได้ว่ารูปโปรไฟล์ เนี่ยมัน !!!ผู้ชาย!!! ก็เลยแบบอยากจะจับจุดไห้ดุ้งเฮือกซักหน่อย!!!!!!!!

ไครมีคำถามจี้จุดเด็ดๆ หรือถามจนต้องพูดไม่ออกบ้างครับบ
  เอาแบบอ้อมค้อมก็ได้ครับ

ปล. มันไม่มี TAG ที่ผมต้องการเลยเอาที่มันแนะนำยิ้มหมดเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่