สงสัยน้องหมาป่วยลำไส้อักเสบ

ขออนุญาตปรึกษาครับ รับน้องหมาโกเด้นมาได้5วันแล้ว(น้องอายุประมาณ30กว่าวัน) ตอนรับมาวันแรกน้องซึม วันที่2เริ่มอ้วก วันที่3พาไปหาหมอ หมอสงสัยว่าเป็นลำไส้อักเสบ หมอก็ฉีดยาและให้น้ำเกลือ ทุกวัน จนมาถึงวันนี้วันที่5 น้องถ่ายเป็นแบบนี้ครับ กลัวน้องจะไม่รอด พอจะมีทางรักษาทางอื่นไหมครับ (ตอนรับน้องมาเจ้าของเดิมยืนยันว่าก่อนจะส่งน้องมาน้องแข็งแรงปกติดี)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่