ช่วยแนะนำสถานที่ฝึกเลี้ยงเด็ก มีค่าแรงเล็กๆน้อยๆ

อยากสอบถามผู้รู้ว่ามีสถานที่ไหนบ้างใน กทม ที่มีการฝึกการเลี้ยงเด็กตั้งแต่ทารกขึ้นไปบ้างมั้ยคะ หรืองานพี่เลี้ยงเด็กจะเป็น part-time / full-time ได้หมดค่ะ อยากเก็บประสบการณ์เลี้ยงเด็กเพิ่มค่ะ เนื่องจากเราจะไปทำงานออแพร์ที่ต่างประเทศแต่ตอนนี้วีซ่าเลื่อนไปจนถึงปีหน้า ระหว่างรอเลยอยากหารายได้และฝึกเลี้ยงเด็กไปด้วยค่ะ 

ขอบคุณค่ะ 🙏🏻😊
แสดงความคิดเห็น
Preview