ถ้าเราไม่จ่าบบิลทรูมันจะเกิดอะไรขึ้นรึป่าวคะ

ทุกคนคะอันนี้ขอถามเลยนะคะแต่อย่าเม้นว่าเราหรืออะไรเลยนะคะ ตอนนี้เราแบบกลุ้มใจมากคือเราอะให้พ่อซื้อโทรศัพท์ให้แล้วมันเป็นของทรูซื้อช่วงโปรอะแล้วแบบบ้านเราก็มีไวไฟไงเลยไม่ค่อยได้ใช้เน็ตแต่ราคาโปรอะ1099ถ้าจำไม่ผิดนะคะ แต่พอเราใช้เสร็จอะมันแบบ1500-1600ซึ่งเราก็แทบไม่ได้เล่นเพราะที่บ้านมีไวไฟอะแล้วเราก็ต้องเก็บเงินจ่ายเองตอนเปิดเทอมพอปิดเทอมแล้วมีโควิดเราก็ไม่ได้ตังมันก็เลยทำให้ค้างๆๆๆๆๆตอนนี้คือ6800+แล้วเราแล้วมันมีข้อความให้จ่ายมาเรากลัวกว่าถ้าจ่ายช้ามันจะเล่นโทรศัพท์ไม่ได้แล้วก็ประกันน่าจะ1ปีแล้วรายเดือนมันจะเพิ่มไปเรื่อยๆหรือหยุดอยู่แค่1ปีคะถ้าหยุดแค่1ปีเปิดเทอมนี้เราก็จะเก็บตังไปเหมือนเดิมไปจ่ายแต่ถ้าเรื่อยๆแบบนี้เราว่าเราไม่ไหวแน่เลย ;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่