ลายเส้นเรื่อง Hanako kun เรียกว่าอะไรคะ

สวัสดีค่ะ ดิชั้นสนใจในลายเส้นของ คุณAida iro  ผู้แต่ง&เขียน เรื่อง jibaku shounen hanako kun กับ dear my living dead (one shot manga)
มากเลยค่ะ แต่หาคนลายเส้นแบบนี้ได้น้อยมากเลยค่ะ
คำถามนะคะ
1 ลายเส้นของคุณAida iro เรียกว่าอะไรหรอคะ? 
2 มีเทคนิคในการวาดลายเส้นแบบนี้ยังไงคะ เรียนรู้ลายเส้นแบบนี้ได้อย่างไร (ควรเสิร์ชว่าอะไร)
3พอจะมีนักวาดที่ลายเส้นแบบนี้อีกมั้ยคะ แนะนำหน่อยค่า 
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่