มีใครเคยดู viral ที่บอกว่า ชีวิตคนเราก็เหมือนแหนมเนือง บ้างมั้ยคะ

พอดีอยู่ๆก็นึกอยากย้อนไปดูคลิปนั้นค่ะ
มันจะเป็นเรื่องราวเกี่ยวกับผู้หญิงคนนึงนั่งกินข้าวกับแม่
แล้วอยู่ๆก็ร้องไห้ออกมาบอกว่า ทนไม่ไหวแล้ว แม่เลยบอกว่า ชีวิตคนเราก็เหมือนแหนมเนือง อะค่ะ
มีใครพอนึกออกมั้ยคะว่ามันคือคลิปอะไร ลองหามาหลายวันแล้วก็ไม่เจอเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview