เจอเฟสเพื่อนเก่าสมัยประถม อยากจะถามสารทุกข์เขาแต่เขาอ่านไม่ตอบเลย?

สงสัยครับ วันนี้ได้ไปเปิดเจอเฟสเพื่อนเก่าสมัยประถม แอดแล้วก็ทักทายอยากจะถามถึงสารทุกข์เพราะไม่ได้เจอกันนานมากเป็นสิบๆปี ทักไปอ่านแต่ไม่ค่อยจะตอบเราเพราะอะไรครับ อยากรู้หลายๆแนวๆครับ  (เพื่อนผู้หญิงนะครับส่วนผู้ชายนะฮ่าาา ผมเคยแอบชอบนิดความรักสมัยเด็กอ่ะเนาะแต่ตอนนี้เฉยๆแล้วครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่