สอบถามเกี่ยวกับ มีจนท.แจ้งโครงการเสนอให้ถือบัตรเครดิตUOB

วันนี้ พอดีมีเจ้าหน้าที่แจ้งว่าติดต่อจากสำนักงานใหญ่ ติดต่อมาเพื่อเสนอให้ถือบัตรUOBพรีเฟอร์ 6 เดือน โดยแจ้งว่าหลังจาก6เดือนถ้าไม่สนใจโปรโมชันประจำบัตร สามารถยกเลิกได้ ไม่มีค่าใช้จ่าย
โดยจะส่งแมสมารับเอกสารที่ที่ทำงานในวันพรุ่งนี้(25/6/63) โดยแจ้งว่าจะได้รับวงเงิน5-7เท่า

เนื้อหาที่เจ้าหน้าที่แจ้งมาประมาณนี้ครับ

จึงอยากสอบถามว่า
1.โครงการแบบนี้คือ เสนอให้ถือบัตรเลยแต่ขอเอกสารให้เป็นทางการ หรือแค่เสนอให้สมัครไปแล้วรออนุมัติตามปกติครับ
2.ฐานเงินเดือนผมไม่ถึง30k เป็นไปได้หรอครับที่จะอนุมัติวงเงินเกิน1.5เท่าได้
3.พอดีจดมาไม่หมดกับจำไม่ได้ มีท่านใดเคยได้รับแจ้งโครงการอะไรประมาณนี้บ้างไหมครับ ถ้ามีอยากถามว่า ถ้าสมมติว่าผมได้บัตรมา ใช้งานไปจนครบ6เดือนก็คือสามารถถือต่อไปเรื่อยๆได้ใช่ไหม หรือพอครบ6เดือน จะต้องอนุมัติบัตรหรือวงเงินใหม่ เพราะจากที่เจ้าหน้าที่แจ้งมา แอบงงตรงที่พูดๆเป็นแนวว่าให้ทดลองใช้ ประมาณนั้นครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่