มึนหัวไม่หาย

มึนหัวคล้ายจะเป็นลมเปนมา5เดือนแล้ว นอนหลับแต่ชอบสดุงตืน กินอะไรไม่ค่อยได้ยิ่งกินพามึนมากกว่าเดิม บางวันต้องอวกออกของที่กินเพื่อให้หายมึน ไปหาหมอ หมอบอก กรดในเพาะ ลมตีขึ้น เลือดเลี้ยงสมองไม่ทัน เลยจัดยามากิน แต่ก็ไม่หายมึนยูดี แต่มียาตัวหนึ่งที่ช่วยหายแปบๆ ยานอนหลับ ถ้าผมกินแล้ว อาการมึนจะหายทันที กินอะไรก็ได้ไม่มึนกินเยอะก็ไม่เป็นไร ตามที่ผมคิดไอยานอนหลับนี้ มันช่วยให้สมองผมเบลอ เหมือนมันไประงับการมึน หรือจากมึนกลายเป็นเคลิ้ม รู้สึกสบายใจเหมือนมันจะไปช่วยระบบประสาทสักอย่างนี้แหละ  ไม่ทราบว่าผมเปนอะไร และอยากได้ยาที่ช่วยหายมึนด้วยคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่