ทำไมวงเงินบัตรเครดิตที่ใช้ไปกับรายการที่ใช้ไม่เหมือนกัน

วงเงินที่ใช้ไปของบัตรเครดิต scb m live กับรายการที่แสดงไม่ตรงกัน  ผมรวมยอดในรายการได้ 11621.83  แต่วงเงินที่ใช้ไปของบัตรแสดงเป็น 14,793.33 ผมเข้าใจอะไรผิดไปหรือปล่าวครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ก็มียอดที่ต้องจ่ายในรอบบิลที่แล้วไงคะ 3171.50 ส่วนยอด11,621.83 คือยอดที่ต้องเรียกเก็บในบิลถัดไป
ยอดที่ใช้ไปก็รวม 14,793.33 ถูกแล้วคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview