เห็นคนอื่นวาดตัวละครที่เราชอบ เรากรี๊ดแบบดีใจจนร้องไห้อ่ะค่ะ

คือ เราจำได้ว่า ตอนนั้นเรากำลังเล่นเฟสบุ๊คอยู่อ่ะค่ะ จนเราไปเห็นคนดังคนหนึ่ง เราติดตามงานวาดเขาอยู่อ่ะค่ะ เราดีใจจนกรี๊ดแบบสุดๆอ่ะค่ะ(ไม่ดังมากค่ะ) พอกรี๊ดไปได้ซักพักเราก็ร้องไห้ออกมาอ่ะค่ะ เราร้องไห้นานมาก เราอยากรู้อ่ะค่ะ ว่าเราเป็นอะไร มีใครรู้บ้างมั้ยคะ ว่าเราเป็นอะไร ;-;;;;;;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่