คิดว่า"ทวดหญิงของพีท" ไม่น่าจะเป็นคุณวรรณแน่นอนแล้วครับ

ดูรายการ "วันของคุณ" วันนี้ 
มีฉากที่คุณวรรณยังมีชีวิตอยู่ในวัย 80 ปี
ซึ่งเมื่อวาน พีทบอกว่า ทวดหญิงตายหลังคลอดได้ไม่นาน
ดังนั้น คุณวรรณไม่ใช่ทวดหญิงของพีทแน่นอนครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เครดิตจาก รายการ วันของคุณ นาทีที่ 6.19 เป็นต้นไปครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview