มาเเลกเปลี่ยนเพลงเมื่อสมัยประมาณ 10 กว่าปีที่เเล้วกันค่ะ

พอดี จขกท. เป็นวัยรุ่นที่ชอบฟังเพลงเเนวนี้ค่ะ ฟังสบายๆ จะไปถามเพื่อนก็ไม่ได้ เพราะเพื่อนก็ไม่ค่อยรู้จักเพลงเเนวนี้ ฟังเเต่เพลงตลาดทั้งนั้น 55555 และเพลงที่ฟังอยู่ตอนนี้ก็ฟังบ่อยเกินไปแล้ว เลยจะมาขอเเลกเพลงกับพี่ๆชาวพันทิปหน่อยค่า เพลงที่ฟังช่วงนี้ก็จะมี
• ขอให้ผม - yokee playboy
• อีกแล้ว - yokee playboy
• ต่อให้คิดในใจ - yokee playboy
• เปิดใจ - Oh superglue
• ถามใจ  - super glue
• ก็พอ - เต็ม วุฒิสิทธิ์
• ชูบีดูวับ - ขันเงิน
• รักของเธอมีจริงหรือเปล่า P.O.P
• เธอคิดเหมือนฉันหรือเปล่า - เต็น ธีรภัค
• ใจให้ไป โอ้ เสกสรรค์
• ทุกสิ่ง Pru
• อยู่คนเดียว...ไม่ได้เเล้ว

เท่าที่นึกออกก็จะประมาณนี้เนอะ ใครมีเพลงโปรดในใจมาแบ่งปันกันได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น