อยากเล่น RO มากๆ แต่เริ่มไม่ถูกเลย

กระทู้คำถาม
ผมอยากเล่น RO มาก ๆ ไม่เคยมีประสบการณ์เลย เคยเล่นแต่ ROM แต่มันต่างกันมากอะ พอขึ้น Class2 d=ก็ทำไรไม่ถูกแล้วครับ พยายามหาคลิปบทความอ่านแล้ว แต่ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจเลย หรือเกมแค่เก็บเวลไม่มีเควส เลยอยากถามเพื่อน ๆพี่ๆน่อยครับ ว่าแนวทางการเล่นควรเป็นอย่างไร หรือใครมีคลิป บทความอ่าน ก็แปะลิ้งค์เลยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview