ขนนกหล่นลงถังน้ำมันมันจะเป็นไรไหมคับ ผมขับ Ninja 400

คือว่าวันนี้ผมขับรถไปเติมน้ำมันตามปกติ เเต่ด้วยความซวย โคตรๆของผมอยู่มีขนนกจากไหนไม่รู้เเล้วลงไปในถัง ทั้งผมทั้งพนักงานที่กำลังจะเติมเห็นพร้อมกันเลย มันลงไปจริงๆ (ใครขับรถประมาณนี้อยู่คงพอรู้ว่ารูมันเล็กนิดเดียว )"พนักงานก็เลยถามผมว่าเอาอะไรมาเขี่ยออกได้ไหมพี่" เเกวางหัวจ่ายน้ำมันเเล้วไปเอาหลอดมาให้ผม ผมก็พยามเขี่ยนะเเต่ทำไปทำมามันก้หายผมก้เลยบอกพนักงานว่าไม่เป็นไรเติมเลยพี่ (พอดีผมต้องใช้รถจริงๆนะคับ) เลยอยากรู้ว่ามันจะเป็นไรไหมเเล้วต้องไปหาร้านซ้อมให้เค้าถอนถังออกมาล้างเลยรึ้ปล่าวเเนะนำที

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่