[CR] รีวิว เที่ยวจันทบุรี 2 วัน 1 คืน

💥บันทึกการเดินทาง : รูปภาพบอกความรู้สึก : บอกเล่าเรื่องราว : ประสบการณ์ : และความทรงจำดีดี💥

รีวิวทริปเที่ยว จันทบุรี
2 วัน 1 คืน ระหว่างวันที่ 20-21 มิ.ย 2020
สมาชิก 8 คน รถยนต์ 2 คัน

🌞เอาจริงๆคือทุกคนอยากเที่ยวละครับดูออก😊 เพราะช่วงโควิดไม่มีโอกาสได้ไปเที่ยวไหนไกลเลย ป่ะไปเที่ยวหาความสุขกันเถอะ...🤗

🚩🚗สำหรับทริปนี้พวกผมจะพาเดินทางไปเที่ยว พักผ่อน หย่อนใจกันที่ จ.จันทบุรี กันนะครับ วางแผนกันไม่ถึงเดือน หาที่พักกันดิครับ555 หากันใหญ่ โทรสอบถามหลายที่เลย ส่วนมากจะเต็มกันหมด...

🏡สุดท้ายได้ มุกดาโฮมสเตย์ คือที่พักดีมาก เป็นบ้านสองชั้น  ห้องน้ำ 4 ห้อง บรรยากาศบ้านสวน ร่มรื่น อากาศดี บริเวณบ้านมีน้ำตกไหล่ผ่าน สามารถล่นน้ำกันได้ มีอาหารเช้า เย็น ในส่วนของราคานั้นเพียง 800 ต่อคน ดีเวอร์ถือว่าโอเคม๊ากไม่แพงด้วย คุ้มสุด

🍄สำหรับสถานที่เที่ยวที่แวะไป ส่วนมากก็ตามรอยรีวิว ที่ไหนบ้างมาดูกัน...😊
📌สถานีส้มตำ จันทบุรี
📌วัดเขาบรรจบ อ.มะขาม จ.จันทบุรี จะอยู่ใกล้ที่พักเลย ห่างประมาณ 300 เมตร 
📌สวนทุเรียนแลนด์ จันทบุรี 

เพี้ยนแว๊นเพี้ยนแว๊นเพี้ยนแว๊น

ชื่อสินค้า:   จันทบุรี 2 วัน 1 คืน
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่