โครงการ modi villa พระราม 5 - กาญจนาภิเษก(ซอยกันตนา)กับคาซ่าวิลล์ปิ่นเกล้า-ศรีรัช แนะนำหน่อยครับ

กำลังมีโครงการจะซื้อบ้านแฝดในเร็วๆนี้ ดูมาหลายที่แล้ว ก็ลังเลอยู่สองโครงการนี้ครับ 

modi villa พระราม 5 - กาญจนาภิเษก ของproperty perfect อยู่ในซอยกันตนา 429 หลัง บ้านเดี่ยว บ้านแฝด ทาวน์เฮาส์
คาซ่าวิลล์ปิ่นเกล้า-ศรีรัช ของQ.HOUSE อยู่ในซอยวัดสมเกลี้ยง บ้านเดี่ยว บ้านแฝด 240 หลัง

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ราคาและทำเลคำนวณดูแล้วไม่เป็นปัญหาสองที่ครับ
แต่อยากขอคำแนะนำ เรื่องคุณภาพงาน บริการหลังการขาย ปัญหาต่างๆหลังจากการเข้าอยู่ครับ 

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ. ถ้ามีข้อมูลดีๆอยากแนะนำเพิ่มเติมก็ยินดีครับ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่