จะปูหญ้านวลน้อยใหม่ แต่ยังมีหญ้านวลน้อยอันเก่าอยู่มันแห้งบางส่วน ต้องปลูกใหม่ต้องทำยังไงครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีปลูกหญ้านวลน้อยมา5เดือนที่แล้ว แต่ถึงวันนี้มันแห้งบางส่วนและไม่สวยงาม เลยจะปูหญ้านวลน้อยใหม่อีกรอบ ต้องทำยังไงครับ ต้องเอาอันเก่าออกก่อนไหม หรือสามารถนำดินโรยปูทับได้เลยครับ
แสดงความคิดเห็น