กินทั้งยาคุมแบบแผง และยาคุมฉุกเฉิน

สอบถามค่ะ พอดีเรากินยาคุมแบบรายเดือน21เม็ดอยู่แล้ว แล้วมีอะไรกับแฟนแล้วแฟนหลั่งใน ในวันที่กินยาคุมเม็ดที่17ในวันที่16 แล้วพอตกเย็นของอีกวันเราเลยกินยาคุมฉุกเฉินแบบ1เม็ดในเวลา19.00ของวันที่17 แบบนี้มีโอกาสจะท้องมากน้อยแค่ไหนคะ กังวลมากค่ะเพราะตัวเล็กคนแรกพึ่งจะ5 เดือน ขอสอบถามนะคะอย่าว่าเค้าน้าาา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่