เข้า Browser ไม่ได้เลยครับ ขึ้นว่า การเชื่อมต่อของคุณไม่เป็นส่วนตัว

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ 

ตอนนี้ Search อะไรไม่ได้เลย ลองทำทุกอย่างแล้ว
ทั้งเปลี่ยนวันที่และเวลาเป็นอัตโนมัติ reset การตั้งค่า 
จนปัญญาแล้วครับ. 

แสดงข้อความแบบนี้ครับ

การเชื่อมต่อของคุณไม่เป็นส่วนตัว
ผู้โจมตีอาจพยายามขโมยข้อมูลจาก www.google.com(ตัวอย่างเช่น รหัสผ่าน ข้อความ หรือบัตรเครดิต) ดูข้อมูลเพิ่มเติม
NET::ERR_CERT_AUTHORITY_INVALID

ผมใช้ IPhone 7+ ใช่สัญญาณโทรศัพท์ปกติ ไม่ได้ใช้ WiFi 
รบกวนด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่