Mi note8 มีอาการแบบนี้ มันต้องเอาเข้าศูนไหมครับ

กระทู้คำถาม
เพิ่งสั่งมาสองอาทิต ทิตแรกนอนกล่อง จนเอามาโหลดแอพนิดหน่อย
พวกแบงค์ ไลน์ พวกนี้ โหลดๆอยุ่ในเพลสโตร์ มันเด้งกลับไปที่หน้าจอ home
เป็นอย่างนี้สามสี่ครั้งในสองวัน

อีกอย่างวันนี้เพิ่งเป็น คือดูยูทูปอยุ่ดีๆ มันมีการกระตุก สองครั้ง

ปกติผมไม่เล่นเกมส์เลย ตอนนี้นอกจากแอพห้าหกแอพ มีรูปลองถ่ายอยุ่สิบกว่ารูป แค่นั้น
ไลน์ โหลดมายังไม่ได้สมัครเลยครับ

มันเป็นอะไรหรือครับ มันมีปัญหาไหม
แสดงความคิดเห็น