ใครเล่นกล้องฟิล์มบ้างคะ แนะนำหน่อยค่ะ

อยากให้คนที่เชี่ยวชาญด้านกล้องฟิล์มมาช่วยแนะนำกล้องฟิล์มรุ่นที่เรทราคาไม่แพงมาก แต่คุ้ม สำหรับมือใหม่ (อยากได้ที่มีแฟลชด้วยค่ะ)และแนะนำเกี่ยวกับตัวฟิล์มที่ใช้แล้วคิดว่าภาพสวยด้วยนะคะ 
ปล.ร้านไหนที่ขายกล้องฟิล์มแล้วเข้ามาอ่านฝากร้านได้นะคะ
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview