โดน " อาจารย์ยอด ยูทูปเบอร์สายบรรยายธรรมะ " ขโมยรูปไปใช้ ขโมยแบบนี้ผิดศีลและผิดกฏหมายหรือเปล่า ?

**** ทางอาจารย์รับทราบเรื่องแล้วครับ และดำเนินการลบภาพออกแล้วครับ ****
**** ทางอาจารย์รับทราบเรื่องแล้วครับ และดำเนินการลบภาพออกแล้วครับ ****

ภาพต้นฉบับผมครับ และหลักฐานระบุว่าเป็นภาพถ่ายที่ผมถ่าย

แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ไปแจ้งในเพจตัวอ.คงไม่ตอบหรอกครับ ติดต่อไปที่เบอร์หน้าเพจเลยครับ
สิทธ์ของคุณครับ แต่แนะนำให้ไปคุยให้ความรู้กับทีมงานแกด้วยจะดีกว่าครับ เพราะบางงทีอ.ยอดไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับช่องในยูทูป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่