โทรศัพท์ซัมซุง รุ่นBTS มีขายตลอดเลยรึเปล่าคะ

กระทู้คำถาม
TTตามหัวข้อเลยค่ะ โทรศัพท์ซัมซุง รุ่นBTS มีขายตลอดเลยรึเปล่าคะ แล้วแบบมีจำนวนจำกัดรึเปล่า(แบบผลิตมาไม่มาก) คือพยายามหาข้อมูลแล้วแต่ไม่เจอเลยจริงๆคือข้อมูลเรื่องพวกนี้หาไม่เป็นเลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะยิ้ม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ข้อมูลการวางจำหน่ายของรุ่น Galaxy S20  BTS edition รบกวนรอการประชาสัมพันธ์อย่างเป็นทางการอีกครั้งเร็วๆ นี้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่