ปัญหา Netflix บนกล่อง True id

มีพี่ๆคนไหนใช้กล่อง True id แล้วลอคอิน Netflix บ้างคะ
พอดดีว่าคุณแม่เราดูซีรีย์ใน Netflix บนกล่อง True id ซึ่งเป็น user ของคุณแม่เองแล้ว ทำให้ users ที่เหลืออยู่อีก 3 คน ไม่สามารถดูบนอุปกรณ์ของตัวเองได้เลย เนื่องจาก account limit ซึ่งจะเกิดปัญหาทุกครั้งที่คุณแม่เราเปิด Netflix กับกล่อง True ID อะค่ะ แต่ก็ยังสามารถดูทีหลายๆ Accouts บนโน๊ตบุค หรือโทรศัพท์ได้ปกติเลยนะคะหากไม่ได้มีการดูผ่านกล่อง True id 
ใครมีวิธีแก้ หรือใครมีปัญหาแบบนี้บ้างคะ รบกวนขอคำแนะนำหน่อย
เราเคยลองลอคเอาท์จากทุกๆอุปกรณ์ แล้วลองเล่นผ่านแค่กล่อง true id กับโทรศัพท์พร้อมกัน ก็ไม่สามารถทำได้เลยค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่