หาเพื่อน พี่ น้อง มหาลัย

กำลังจะเข้าไปที่เรียนที่หันตรา คณะบริหาร สาขาระบบสารสนเทศ  ปี3ค่ะ อยากหาเพื่อน พี่ น้อง คณะเดียวกันหรือต่างคณะก็ได้ค่ะ ผญ./ผช ก็ได้นะคะ เด็กใหม่หรือที่ศึกษาอยู่ก็ได้ค่ะ พอดีไม่เคยไปแถบอยุธยาเลยค่ะ บ้านอยู่สระบุรี ไม่เคยไปมอเลยค่ะ เลยอยากหาคนพอสอบถาม พอคุย ทำความรู้จักได้ค่ะ เผื่อเข้าไปแล้วจะได้มีเพื่อนค่ะ กลัววันแรกจะงงๆเอ๋อๆ กลัวอยู่คนเดียวค่ะ เม้นมาก็ได้นะคะ เดี๋ยวหลังไมค์ไป
แสดงความคิดเห็น
Preview