อยากทราบอนิเมะในดวงใจหรือขึ้นหิ้ง 10 อันดับของแต่ละท่านครับ

คือผมนั่งนึกมาสักพักว่าผมดูอนิเมะมาก็หลายเรื่องมากตั้งแต่ปี2016แล้วเลยเอามาคิดว่าใัเรื่องไรบ้างท่ชอบ10อันดับแรกเลยแต่ผมยังคิดไม่ออกครับเลยอยากรู้ของเพื่อนๆมีเรื่องรบ้างครับจะอนิเมะแนวไหนก็ได้ครับต่อสู้,กีฬา,อาหาร,ต่างฯ 

#ถ้าผมคิดออกจะเอามาบอกนะครับแต่เรื่อง1ในดวงใจผมคดครั้งแรกก็คิดได้เลยคือ One piece ผทชอบมากๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่