แนะนำการสั่งเสื้อผ้าแฟชั่นราคาส่งจากจีน เพื่อมาขายต่อหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากได้แหล่งที่สั่งเสื้อผ้าจากจีน เผื่อมาขายต่อค่ะ อยากหารายได้เสริม พอดีมีทุนอยู่จำนวนนึง ไม่มากค่ะ หลักพัน อยากลองขายเสื้อผ้า เพราะตัวเราเอง ช็อปเสื้อผ้าช็อปเสื้อผ้าออนไลน์บ่อยค่ะ ลองหาใน taobao งง มากค่ะ ใครพอแนใครพอแนะนำได้บ้างคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่