ผู้ชายสูง 175 ถือว่าสูงไหมครับ

ตามกระทู้เลยครับ เพราะบางคนก็บอกว่าผมดูไม่ค่อยสูงเท่าไหร่ และอยากรู้ด้วยครับว่าผู้ชายตัวประมาณนี้ควรมีแฟนสูงเท่าไหร่ถึงจะโอเคครับ ส่วนสูงประมาณนี้เหมาะกับผู้หญิงสูง 165-170 มั้ยในความคิดของผญ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
สำหรับเรา เราไม่เรียกว่าเตี้ยละกัน  พูดให้สุภาพขึ้นหน่อย ขอใช้คำว่าผู้ชายตัวเล็ก ท่าจะให้เรียกว่าสูง ควรจะ 178 ขึ้น เพราะผู้ชายสูง 175 สมัยนี้ผู้หญิงส่วนใหญ่สูงประมาณ 163 กัน  ยิ่งถ้าชอบใส่ส้นสูงด้วย เดินกับผู้ชาย 175 ผู้ชายจะดูตัวเล็กไปเลย   เรายอมรับถ้าเวลาผู้ชายมาจีบ เรื่องความสูงค่อนข้างให้ความสำคัญเลย ผู้ชายเตี้ยๆไม่เอาอ่ะ ถึงจะหน้าหล่อก็เหอะ  เคยเดินด้วยแล้ว รู้สึกเหมือนเดินกะลูกเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่