"ยูโร ยศวรรธน์ + จิณณ์ จิณณะ"ควรได้ขึ้นเป็นพระเอกหลังข่าวเต็มตัวแบบจริงๆจังๆได้แล้วนะครับ !!!

จากใจเลยนะครับ ผมมีความรู้สึกว่า.."ยูโร ยศวรรธน์  ควรจะได้ขึ้นเป็นพระเอกนำเดี่ยวหลังข่าวในละครทุกๆเรื่องที่ยูโรได้เล่นแบบจริงๆจังๆได้แล้วนะ ตอนนี้ที่ได้ขึ้นเป็นพระเอกนำเดี่ยวแล้วก็คือเรื่อง"คนเหนือคนที่แสดงคู่กับ"เนย ปภาดา" ของค่ายโคลิเซียม ถึงจะเป็นบู๊ ก็ถือว้าโอเคอยู่นะ .... แต่ในละครเรื่องต่อๆไป ยูโรไม่ควรที่จะกลับไปเล่นบทพระเอกรองหลังข่าว/พระเอกละครเย็น/พระเอกซิทคอมอีกนะครับ หลังจากนี้อยากให้ทางช่อง/ค่ายละครต่างๆส่งบทพระเอกนำเดี่ยวหลังข่าวให้ยูโรแบบต่อเนื่องให้ตลอดนะครับ ... ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ผมมีความรู้สึกว่า(ไม่ได้เว่อนะ).."ด้วยลุต/หน้าตา/รูปร่างหน่วยก้านต่างๆ/การแสดง/ความพร้อมต่างๆของยูโร เหมาะกับบทพระเอกละครหลังข่าวจริงๆครับ"

อีกคนที่เหมาะกับบทพระเอกนำเดี่ยวละครหลังข่าวแบบจริงๆจังๆไปตลอด ก็คือ.."จิณณ์ จิณณะ"  จิณณ์นี่สไตล์ช่อง7เลย องค์ประกอบทุกอย่างคือใช่เลยครับ แสดงดีด้วย ช่องควรดันทั้งยูโร+จิณณ์ขึ้นนำเดี่ยวหลังข่าวไปตลอดได้แล้วนะครับ ไม่รู้ว่าจะมีคนคิด/รู้สึกเหมือนผมไหม แต่ผมรู้สึกว่า.."2คนนี้มีแววรุ่ง+เป็นตัวTopของช่อง7สูงมากครับ"

... ยูโร ยศวรรธน์ ...

... จิณณ์ จิณณะ ...

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่