มีคำถามจากซีรีย์Reply1988ครับ

*สงสัยแค่ตอนจบครับ🙏🙏

1.โบรากับซอนอูเป็นลูกพี่ลูกน้องกันหรอ ทำไมถึงใช้นามสกุลเดียวกันครับ

2.พ่อของจองฮวัน ทำงานอะไรหรอครับ หรือถูกหวยเลยไม่ต้องทำงาน

3.สุดท้ายแล้วครอบครัวนางเอกกับจองฮวันได้ย้ายไปที่เดียวกันไหมครับ

4.พ่อนางเอกพอเกษียณได้เงินชดเชย 200ล้านเลยหรอครับ

5.โบราแต่งงานแล้วย้ายไปอยู่ที่ไหนหรอครับ

*สุดท้ายซีรีย์นี้ก็ทำให้ผมมูฟออนไปเรื่องอื่นไม่ได้เลย ต้องดูวนผ่านNetflixตลอด เพลงก็หาโหลดทุกเพลง ฉากไหนมีเพลงไปเสิชหาตลอด ทุกเพลงมันทำให้นึกถึงความทรงจำ บางฉากได้ดีจิงๆ

*ขอโทษที่มาอินในปี2020ยุคโควิด(ซีรีย์ฉาย2015-2016)🙏

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่