พอดีเพิ่งได้มาเล่นเกม Final Fantasy Tactics...

พอดีเพิ่งได้มาเล่นเกม Final Fantasy Tactics...แบบอ่านเนื้อเรื่องน่ะครับ บอกว่าเนื้อเรื่องสนุกมาก บน Emu PS1 มีคำถามครับ

1. ใน Version PSP นี่เปลี่ยนจาก PS 1 เยอะครับ เคยโหลดมาเล่นไม่ไหว เวลาออกสกิล กระตุกมากน่ะครับ
2. อยากทราบเนื้อเรื่องหลังจากปราบบอสแล้วว่า สรุป พวกของ ramza เช่น agrias ,cid ตายไหมครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview