สอบถาม เกี่ยวกับ MS Office บน Mac ครับ

กระทู้คำถาม
สงสัยว่า ถ้าเราต้องการแค่ ใช้งาน พวก Word Excel อะไรประมาณนี้

เราแค่ติดตั้ง Ms Office บน Mac ก็ใช้งานได้แล้ว

หรือเราต้องลงวินโดว์ ผ่าน Bcamp/Parallel ก่อน แล้วค่อยติดตั้ง Ms Office ในวินโดว์อีกที

แล้วการใช้งาน หน้าตาของโปรแกรม เหมิอนที่ใช้บนวินโดว์เลยไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview