ซื้อโน้ตบุ๊ค แถม microsoft home and student 2019 แต่ได้ microsoft office professional plus 2016 ต่างกันไหมครับ

ตามหัวข้อ คือ ล่าสุดมีอัพเดตแล้วให้ใส่รหัสผลิตภัณฑ์ใหม่ ทีนี้เลยไปถามเว็บไมโครซอร์ฟ เขาบอกว่า ถ้าของแท้จะไม่มีให้ใส่รหัสใหม่ ถ้าใช้เมลเดิม ทีนี้เลยไปดูในเมล ก็ไม่มีประวัติการใช้งาน ทางไมโครซอร์ฟแจ้งมาว่ามีการผูกบัญชีแบบชั่วคราว ทั้งทีเป็นของที่แถมมากับโน้ตบุ๊ค วันรุ่งขึ้นเลยไปให้ทางร้านจำหน่ายโน้ตบุ๊คทำให้ จึงได้รู้ว่าที่ทางร้านให้มาไม่ใช่ home and student 2019 ครับ เลยอยากรู้ว่าผมได้ของแท้หรือไม่ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่