ขอคำปรึกษาคนที่เรียนต่อโท เสาร์-อาทิตย์ ใน กทม ครับ

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ของ pantip
 ขออนุญาตสอบถามพี่ๆน้อง สมาชิกทุกท่านที่เรียนต่อโท เสาร์ อาทิตย์ ในกทม. ครับ
       พอดีผมได้ทุน Robotics and AI ที่มหาลัยของรัฐชื่อดังใน กทม. แห่งหนึ่ง แต่ผมไม่ได้อยู่ในทำงานอยู่ห่างจาก กทม ประมาน 250 km. พี่ๆ มีแนวทางการเรียนยังไงบ้างครับ เช่น เช่าหอเอา หรือ เดินทางไปกลับทุกเสาร์อาทิตย์ แบบนอนโรงแรม
         ตอนนี้ค่อนข้างตื่นเต้นกับอีกใจนึงก็กังวล เพราะลูกกำลังโต(ขวบเศษ) กลัวเรียนไม่จบต้องใช้ทุนคืนมหาลัยคับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่