อยากทราบเว็บซื้อขาย อุปกรณ์/จักรกล ทางการเกษตร มือสองหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าทางบ้านอยากขายหัวเกี่ยวข้าวโพดของ john deere ครับ พอดีว่าพ่อซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ ผมก็ได้ลองหาทางเว็บต่างๆมาบ้างแล้ว แต่ส่วนใหญ่จะไม่บอกราคาซื้อขายกัน มีแต่บอกให้ทักไปหาหรือโทรคุยกัน
     สมาชิกท่านใดมีเว็บซื้อขายที่มีราคากลางติดไว้ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ
     ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่