ขอคำแนะนำการแต่งตัวของสาวอวบหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคน เราอยากขอคำปรึกษาเรื่องการแต่งตัวหน่อยค่ะ
คือ เราเป็นคนที่ขาใหญ่ ไม่กล้าใส่กางเกงขาสั้นเลย(ยกเว้นตอนอยู่บ้าน) และรูปร่างค่อนข้างอวบด้วยTT(ตอนนี้เราออกกำลังกายและควบคุมอาหารอยู่ค่ะ) เราอยากแต่งตัวให้ดูดีขึ้นบ้าง เลยอยากได้คำแนะนำการแต่งตัว และร้านเสื้อผ้าสำหรับสาวอวบหน่อยค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่