พอจะมีวิธี บล๊อกโฆษณายูทูป ที่โหลดมาใช้ฟรี ในกูเกิล โครม ไหมครับ เหมือนว่า ตัวบล๊อคอันเก่าๆ ใช้ไม่ได้แล้ว

พอจะมีวิธี หรือ แอพ หรือ ตัวช่วย  บล๊อกโฆษณายูทูป ที่โหลดมาใช้ฟรี ในกูเกิล โครม ไหมครับ  เหมือนว่า  ตัวบล๊อคอันเก่าๆ  เช่น Adblock เพื่อ Youtube™
เขียนโดย: AdRemover   ,AdBlock Plus  กลุ่มนี้ใช้ไม่ได้แล้ว  คือ ไม่เห็นโฆษณา ก็จริง แต่ก็เสียเวลารอดูคลิป 5-10 วินาทีครับ  คือ ไม่ข้ามไปดูคลิปได้เลยอย่างในอดีตครับ    ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น