เพิ่มบัญชีกูเกิ้ลไม่ได้พอเชื่อมแล้วมันขึ้นให้ติดตั้ง google device policy

ตามหัวข้อกระทู้ค่ะ พอจะเพิ่มบัญชีมันไปเชื่อมต่อกับโปรไฟล์งานทำให้เวลาล็อคอินโดยเชื่อมกับบัญชีกูเกิ้ลจะไม่มีบัญชีที่ต้องการเชื่อมขึ้นเลย ต้องแก้ไขยังไงคะ พอดีเปลี่ยนเครื่องโทรศัพท์จาก huawei nova2i เป็น redmi note 9s ค่ะ เซ็งมากจะทำงานก็ใช้บัญชีกูเกิ้ลนี้ไม่ได้ แย่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่