มีใครยังใช้ Samsung Galaxy J5 อยู่ไหมคะ? (2020)

อยากทราบเฉยๆค่ะ เราใช้ Samsung Galaxy J5 ปัจจุบันเราหาซื้อเคสโทรศัพท์ของรุ่นนี้ยากมากเลย หรือมีใครมีร้านแนะนำปักลิ้งก์ไว้ให้เราก็ได้นะคะ ถามเพื่อนๆหรือคนที่รู้จักเขาก็ไม่ใช้กันแล้ว

มีคนรู้จักบอกว่าถ้าอัพเดตเป็นเวอร์ชั่นใหม่ๆเครื่องจะรวน จริงไหมเนี่ย ไม่กล้ากดอัพเดตซอฟต์แวร์เลย เพี้ยนจุดจุดจุด
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่